ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำในการนำเข้ารายงานโปรแกรม HOSXP หน่อยครับ  (อ่าน 3144 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuayny

• Sr. Member
  • ชีวิตไม่ยาก.......ถ้าตั้งโจทย์ง่าย..
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลวิเศษชัยชาญ
ขอคำแนะนำในการนำเข้ารายงานโปรแกรม HOSXP หน่อยครับ 
เขียนรายางานแล้ว(Navicat 8.0) แต่ไม่รู้ว่านำเข้าไปแล้วไปเรียกใช้ตัวใหน แล้ววิธีการที่จะไปแทนรายงานตัวเก่าอย่างไร...ขอความอนุเคราะห์ด้วยครับ..ขอบคุณครับ...แล้วรายงานหลักเราแก้ไขหรือเปลี่ยนแปลงได้หรือไม่
@......

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอคำแนะนำในการนำเข้ารายงานโปรแกรม HOSXP หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 19:59:52 PM »
0
Navicat 8.0 ต้องคัดลอก  SQL มาใช้ครับ

แต่ว่าต้องมาเรียนรูุ้วิธี  ใส่ และ ออกแบบฟอร์มอีกครับ

อธิบายบนนี้ก็หมายถึงการเขียนเอกสารการสร้างรายงานเลยนะครับ

แต่ผมจำได้ว่ามีสอนอยู่ครับ