ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งออกข้อมูล สกส. ค่าใช้จ่ายไม่ตรงกันครับ  (อ่าน 2100 ครั้ง)

ออฟไลน์ apatnon86

• Sr. Member
  • Respect: 0
     พยาบาลคีย์ค่าใช้จ่ายมามีรายการที่ไม่ถูกต้อง แล้วไปลบรายการที่ไม่ถูกต้องออก
จากรูปที่ 1 จะเห็นว่าผู้ป่วย 2 รายที่ขีดเส้นใต้ ค่าใช้จ่ายที่แสดงถูกต้องแล้ว ได้รับการแก้ไข ลบรายการที่ไม่ถูกต้องออก
จากรูปที่ 2 จะเห็นว่า เมื่อส่งออกข้อมูล สกส. ค่าใช้จ่าจะรวมราคาค่ารักษาที่เราลบออกไปแล้วเข้ามาด้วย

ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขยังไงครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ apatnon86

• Sr. Member
  • Respect: 0
Re: ส่งออกข้อมูล สกส. ค่าใช้จ่ายไม่ตรงกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 09:02:16 AM »
0
ดัน