HOSxP > แจ้งข้อผิดพลาดการทำงานของ HOSxP V3

HOSxP 3.55.3.20

<< < (9/10) > >>

taewan:

--- อ้างจาก: มดตานอย ครับ.. ที่ มีนาคม 21, 2012, 14:44:21 PM ---เกี่ยวกับ TRx   ใน hosxp 3.55.3.20  ตัวนี้  ตรวจสอบรายการแล้วได้ผลอย่างไรครับ   .......มีหายอีกหรือเปล่าครับ   ........

--- End quote ---

อยากทราบเหมือนกันครับ ว่ารายการ TRx แก้ไขแล้ว ได้ผลเป็นไงบ้าง
ผมกำลังเฝ้าติดตาม อย่างห่างๆ แบบห่วงๆ
ยังไม่กล้า Up ขอรอดูสถานการณ์ก่อนครับ  ;D ;D ;D

chk:
 ;D  ท่านต้องลองเอาตัว rar ไปลองในฐานสำรองของท่านก่อน  ถึงจะบอกได้ขอรับ  ;D

;D  เพราะบางฐานข้อมูลก็ผ่าน  บางฐานก็ไม่ผ่าน  ขอรับ การแก้ไขไม่เหมือนกัน  ;D

เกื้อกูล ครับ..:
รบกวนแนะนำครับ...

การส่งออก ณ วันนี้ ก็ยังแก้ไขไม่ได้..  3.55.3.20

jdadmin1:

--- อ้างถึง ---รบกวนแนะนำครับ...
--- End quote ---
;D ;D ;D ถอยเวอร์ชั่นสิ...อย่าดื้อ ;D ;D ;D

chk:
 ;D  ได้ข่าวมาว่า  สิ้นเดือนจะออกตัวใหม่นะ  น่าจะแก้/ยัง  ต้องถามอ.อีกทีขอรับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version