ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูคำสั่ง ระยะเวลารอคอบเฉลี่ยรายเดือน หน่อยครับ.  (อ่าน 2830 ครั้ง)

ออฟไลน์ kalakachang

• Full Member
  • Respect: +2
ระยะเวลารอคอยเฉลี่ยในภาพรวมทั้งเดือนนะครับ
ไม่ทราบว่าถูกหรือเปล่าครับ.เลขมันยังไงยังไงอยู่ครับ.
ช่วยดูหน่อยครับ.

sec_to_time(sum(timediff(time(st.service4),time(st.service3)))/count(st.vn))  Average

หรือพี่ๆท่านใดมีรายงานระยะเวลารอคอยเฉลี่ยที่เป็นภาพรวมเเบบรายเดือนแบบนี้ขอหน่อยครับ.
รังสรรค์ มาลาจำปี
นวก.คอมพิวเตอร์  โรงพยาบาลยโสธร
53.3.12

ออฟไลน์ kalakachang

• Full Member
  • Respect: +2
พี่ๆท่านใดมีรายงานหรือโค๊ต.ที่ใช้หาค่าเฉลี่ยเวลาทำนองนี้มั่งครับขอศึกษาหน่อยครับ..ขอบคุณครับ. :)
รังสรรค์ มาลาจำปี
นวก.คอมพิวเตอร์  โรงพยาบาลยโสธร
53.3.12