ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม หน้าต่างตึกผู้ป่วยใน V. 3.56.8.15b อีกแล้วครับ  (อ่าน 2805 ครั้ง)

ออฟไลน์ Danai

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
กรอกข้อมูล Refer แล้วข้อมูลไม่ขึ้น ในหน้า บันทึกจำหน่ายผู้ป่วย v.3.56.8.15b ทั้งที่เลือกโรงพยาบาลส่งต่อแล้วนะครับ
ชื่อเล่น: พัฒน์
ตำแหน่ง: นักวิชาการคอมพิวเตอร์

ออฟไลน์ Danai

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
Re: สอบถาม หน้าต่างตึกผู้ป่วยใน V. 3.56.8.15b อีกแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 16:47:42 PM »
0
ได้ละครับ ทำการบันทึกก่อน แล้วค่อย มากด tab คีย์บอร์ด เพิ่ม โรงพยาบาลส่งต่ออีกทีครับ
ชื่อเล่น: พัฒน์
ตำแหน่ง: นักวิชาการคอมพิวเตอร์