ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้อาจารย์ช่วยเพิ่ม ช่องในหน้าทันตกรรมด้วยครับ  (อ่าน 4117 ครั้ง)

ออฟไลน์ bjhxp

• Full Member
  • Respect: 0
หมออยากได้ช่องเก็ย text ที่เคยพิมพ์ไว้ เหมือนช่อง cc  ใน scr 
ไพ่อสามารถเลือกแล้ว add ในช่องหมายเหตุได้เลยครับ จะได้ไม่ต้องพิมพ์บ่อยๆ ครับ

ออฟไลน์ bjhxp

• Full Member
  • Respect: 0
ขออีกข้อหนึ่งคือ  อยากให้สามารถพิมพ์เอกสารที่สร้างขึ้นเองได้  หลังบึนทึก แล้วขึ้น popup  ในรูปครับ
จะได้สามรถพิมพ์ sticker หรือเอกสารอื่นๆได้ครับ
ขอบคุณครับ