ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามวิธีหน่อยคับ เรื่องการบังคับ upgrade version !!!  (อ่าน 1954 ครั้ง)

zero990xx

• บุคคลทั่วไป
สอบถามวิธีหน่อยคับ เรื่องการบังคับ upgrade version !!!
ถ้าเรา ติ๊กเลือก บังคับ upgrade version แล้วมีบางเครื่องอยากใช้
 ver เก่า มีวิธีทำยังไง บ้างคับ แบบ admin ไม่ต้องไป ปลดล็อกเอง ทุกครั้งคับ
เช่น อาจจะเป็น การแก้ reg ที่เครื่องลูก ประมาณนี้นะคับ
ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ออฟไลน์ Sukjai

• Hero Member
  • Facebook : Sukjai Krub
  • Respect: +673
    • Share Tips HOSxP
Re: สอบถามวิธีหน่อยคับ เรื่องการบังคับ upgrade version !!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 11:56:34 AM »
0
ไปเลือกตรงที่เมนู System Setting ==> System เอาเครื่องหมายถูก ตามรูปที่แนบออกครับ 
ถ้าหาก login เ้ข้าโปรแกรมแล้ว ถามให้ Upgrade Version สามารถ กด Cancle ออกไปได้เลยครับ