ผู้เขียน หัวข้อ: หน้า โต๊ะทำงานแพทย์ ซักประวัติ (F2) แพทย์ต้องการ default เป็น รายการเวชภัณฑ์  (อ่าน 3553 ครั้ง)

ออฟไลน์ takbai

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ใช้ เวอร์ชั่น 3.54.1.3  ครับ

หน้า โต๊ะทำงานแพทย์ ซักประวัติ (F2) แพทย์ต้องการ default เป็น รายการเวชภัณฑ์

ตอนนี้  default เป็นscan Image ครับ

รพ.ตากใบ ครับ

doramon

• บุคคลทั่วไป
tab พิมพ์   ตรง  หน้าจอแรกที่เลือก  ........    เรื่องเป็น  สั่งเวชภัณฑ์

ออฟไลน์ MR.KRAPONG<>

• Sr. Member
  • Respect: 0
tab พิมพ์   ตรง  หน้าจอแรกที่เลือก  ........    เรื่องเป็น  สั่งเวชภัณฑ์

งงครับ
(รักษาการผู้ดูแลระบบ)เจ้าหน้าที่โรงพยาบาลแม่แจ่ม
73 หมู่ 4 ต.ช่างเคิ่ง อ.แม่แจ่ม จ.เชียงใหม่
phone : 053-485099ต่อ133  หรือ 080-1301641
e-mail : nana-natee@hotmail.com,natee.krapong@gmail.com
------------------------------------------------------------------------
server
OS = centos 5.3   ram 4 G   SQL 5.1.39 percona
------------------------------------------------------------------------
ขึ้นระบบ วันที่ 1 มีนาคม 2551
ขึ้นระบบโดยทีมงานคุณวีระวัฒน์ ใจอินผล(พี่เอก)
ตอนนี้กำลังศึกษาครับ ช่วยแนะแนวและแนะนำด้วยนะครับ

ออฟไลน์ nph2006

• Sr. Member
  • Respect: +1
    • www.nongphok.net
tab พิมพ์   ตรง  หน้าจอแรกที่เลือก  ........    เรื่องเป็น  สั่งเวชภัณฑ์

;D ;D หมายความว่า ตอนดูประวัติคนไข้ ครับ อ.อ๊อด อยากให้อยู่ที่ tab ย่อย รายการเวชภัณฑ์ เลยครับ เพื่อง่ายต่อการสั่งใช้ และ remed เลยครับ
รพ.หนองพอก จ.ร้อยเอ็ด 30 เตียง
www.nongphok.net
cup_nph@yahoo.com
may_put@hotmail.com
Server :  CentOS 6.4 64 Bit  Ram 32 Gb SAS 300*3 RAID 5 MySQL Percona Server 5.5.30 64 Bit
Slave : CentOS 5.4 64 Bit  Ram 4 Gb MySQL 5.1.55 64 Bit
Lis : Smart LIMS

Client : Windows XP  HosXP : 3.56.6.20, 72 client

doramon

• บุคคลทั่วไป
tab พิมพ์   ตรง  หน้าจอแรกที่เลือก  ........    เรื่องเป็น  สั่งเวชภัณฑ์

;D ;D หมายความว่า ตอนดูประวัติคนไข้ ครับ อ.อ๊อด อยากให้อยู่ที่ tab ย่อย รายการเวชภัณฑ์ เลยครับ เพื่อง่ายต่อการสั่งใช้ และ remed เลยครับ

เข้าใจผิด ขอโทษ  ด้วยครับ

lock หน้าจะประวัติแสดง หน้าจอยาก่อน