ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคูณ อ.อ็อด อ.นาจ  (อ่าน 3015 ครั้ง)

ออฟไลน์ phin

• Full Member
  • Respect: 0
ขอบคูณ อ.อ็อด อ.นาจ
« เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 09:04:09 AM »
0
ขอบคุณทั้งสองท่านเป็นอย่างสูงที่กรูณาแนะนำการลง MYSQL ให้ จนสุดท้าย อ.อ็อด ต้อง REMOTE มาลงให้เอง อ.ทั้งสองเยี่ยมครับ   ขณะนี้ SERVER สำรองใช้ได้แล้วครับ

ร.ต.ผิน   ฮ่มป่า  (โรงพยาบาลโคกศรีสุพรรณ)

ออฟไลน์ naj

• Hero Member
  • Respect: +8
    • http://www.luangphopern-hospital.com
Re: ขอบคูณ อ.อ็อด อ.นาจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 10:05:57 AM »
0
ดีใจด้วยครับที่ใช้งานได้แล้ว :D
Yindee And Tan

ออฟไลน์ thannawe

• Hero Member
  • Respect: +8
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 13:36:23 PM »
0
อ.อ๊อด อ.นาจ สุดยอดอยู่แล้วครับ
เก่งทั้งคู่เลยครับ ;D
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

doramon

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 17:14:00 PM »
0
ขอบคุณทั้งสองท่านเป็นอย่างสูงที่กรูณาแนะนำการลง MYSQL ให้ จนสุดท้าย อ.อ็อด ต้อง REMOTE มาลงให้เอง อ.ทั้งสองเยี่ยมครับ   ขณะนี้ SERVER สำรองใช้ได้แล้วครับ

ร.ต.ผิน   ฮ่มป่า  (โรงพยาบาลโคกศรีสุพรรณ)

ยินดีด้วยครับ