ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีรายงานภาวะโภชนาการเด็ก 0-72 เดือน บ้างครับ ตามฟอร์มที่แนบมาของ HOSxp PCU  (อ่าน 5579 ครั้ง)

ออฟไลน์ gu_prajag

• Sr. Member
  • Respect: +1
รบกวนแบ่งปันหน่อยครับ ตามฟอร์มที่แนบมาครับ
ศูนย์สารสนเทศ โรงพยาบาลมายอ/รพร.สายบุรี จ.ปัตตานี 
e-mail : my_kop@hotmail.com
SERVER :
CentOS+MariaDB

ออฟไลน์ gu_prajag

ศูนย์สารสนเทศ โรงพยาบาลมายอ/รพร.สายบุรี จ.ปัตตานี 
e-mail : my_kop@hotmail.com
SERVER :
CentOS+MariaDB

ออฟไลน์ saiphon

• Respect: 0
รูปแบบตามนี้ครับ แต่อาจจะต้องปรับแก้นิดหน่อยครับ
Admin Amnatcharoen
Server HP ProLiant ML350 G6  2.8 GHz Ram 12 GB
CentOS 5.3 , MYSQL 5.1.30 64bit จำนวน 2 เครื่อง
Server HP ProLiant ML350 G6  2.8 GHz Ram 8 GB
Windows Server 2003 , MYSQL 5.1.30 64bit จำนวน 1 เครื่อง
ขึ้นระบบ HOSxP PCU เมื่อ 1 เม.ย.52
ขึ้นระบบ Datacenter เมื่อ 15 มิ.ย.52 โดย อ.MN

ออฟไลน์ patipan27

• Full Member
  • Respect: 0
รูปแบบตามนี้ครับ แต่อาจจะต้องปรับแก้นิดหน่อยครับ
ขอบคุณครับ เข้ามาเก็บด้วยคนครับ
โรงพยาบาลวาปีปทุม จ.มหาสารคาม
เริ่มใช้ระบบ 4 มี.ค. 2551

ออฟไลน์ teerapun_top

• คิดแล้วทำ ทำแล้วคิด
ของผมได้นำรายงานที่ติดมากับโปรแกรมมาปรับแก้    แยกเป็น 3 รายงานครับลองดูครับ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2011, 21:06:01 PM โดย musachi_t »
นายธีรพันธ์ บวรสถิตย์  นักวิชาการสาธารณสุข
กลุ่มงานเวชปฎิบัติครอบครัวและชุมชน
โรงพยาบาลบ่อไร่  อำเภอบ่อไร่ จังหวัดตราด
-ดูแลระบบรายงาน 21/43 แฟ้มโรงพยาบาล
-ยังขาดประสบการณ์อีกเยอะต้องขอคำชี้แนะด้วยครับ
e-mail:teerapun_pbht@hotmail.com