ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามรายงานแพทย์แผนไทย  (อ่าน 3946 ครั้ง)

ออฟไลน์ perfectk

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
สอบถามรายงานแพทย์แผนไทย
« เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 15:57:55 PM »
0
สอบถามรายงานแพทย์แผนไทยครับ
พอดีหลังจากที่ลง รายละเอียดในแพทย์แผนไทย ในหน้าข้อมูลงานให้บริการแพทย์แผนไทย แล้วดึงรายงาน ไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่าต้องแก้ตัว แปรตัวไหนบ้างครับ

แนบรายงาน แพทย์แผนไทยที่ดึงรายงานไม่ได้มาแล้วครับ
ขอบคุณครับ
อภิญพัฒน์ คงประยูร
รพ.เวียงป่าเป้า จ.เชียงราย

ออฟไลน์ perfectk

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: สอบถามรายงานแพทย์แผนไทย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 14:13:42 PM »
0
เพิ่มเติม ครับ คือเมื่อก่อน แพทย์แผนไทยจะลงหัตการ และ วินิจฉัย ในหน้านี้ครับ จะสามารถดึงรายงานได้
แต่พอเปลี่ยนหน้าลงข้อมูลเป็น หน้า ข้อมูลการให้บริการแพทย์แผนไทย(เหมือนรูปบนเนื่องจากต้องส่ง 21 แฟ้ม) แล้วดึงรายงานไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขรายงานเดิมตรงไนบ้างครับ หรือตารางที่เก็บข้อมูลมันเปลี่ยนไปหรือไม่ครับ
ขอบคุณครับ
อภิญพัฒน์ คงประยูร
รพ.เวียงป่าเป้า จ.เชียงราย