ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือLabLinkค่ะ  (อ่าน 1925 ครั้ง)

ออฟไลน์ one

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ขอความช่วยเหลือLabLinkค่ะ
« เมื่อ: มกราคม 31, 2012, 09:47:20 AM »
0
ทำการผูกLabLinkแล้วขึ้นทุกตัวค่ะ แต่HbA1Cไม่ขึ้นตัวเดียวค่ะ ทั้งที่ผูก Lab ถูกแล้ว เมื่อก่อนห้องLabใช้ชื่อ HbA1C
ตอนนี้เปลี่ยนเป็น Hb A1C,blood  ก็ผูกด้วยชื่อ Hb A1C,blood แล้วแต่ทำไมไม่ขึ้นค่ะ งงค่ะ ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับการที่ห้อง มีบางครั้งLabลงผลLabเป็นtextหรือเปล่า
นวก.คอมพิวเตอร์  NONGCHANG HOSPITAL UTHAITHANEE
SERVER DELL (LINUX-CentOS)