ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามอาจารย์ค่ะ  (อ่าน 2130 ครั้ง)

ออฟไลน์ one

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
รบกวนถามอาจารย์ค่ะ
« เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 16:03:21 PM »
0
error  สั่งยาไม่ได้เป็นบางเตียงค่ะ   
นวก.คอมพิวเตอร์  NONGCHANG HOSPITAL UTHAITHANEE
SERVER DELL (LINUX-CentOS)

ออฟไลน์ one

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
Re: รบกวนถามอาจารย์ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 16:13:32 PM »
0
error  สั่งยาไม่ได้เป็นบางเตียงค่ะ   

มันฟ้อง  error on calculation drg
SQL Error: Got error 134 from storage engine  ค่ะ

นักวิชาการคอมพิวเตอรื  โรงพยาบาลหนองฉาง
นวก.คอมพิวเตอร์  NONGCHANG HOSPITAL UTHAITHANEE
SERVER DELL (LINUX-CentOS)