ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลส่งออกแฟ้ม Admission กรณี refer  (อ่าน 1964 ครั้ง)

ออฟไลน์ phakao_hospital

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลผาขาว
ข้อมูลส่งออกแฟ้ม Admission กรณี refer
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2014, 13:37:16 PM »
0
สอบถามและขอคำชี้แนะครับ เนื่องจากผมได้ส่งออกข้อมูล 43 แฟ้มมาตรวจสอบ ปรากฏว่าแฟ้ม Admission จะมีข้อมูลสาเหตุการส่งต่อ ซึ่งดูแล้วโปรแกรม Export มาน่าจะเอามาจาก ตาราง rfrcs แทนที่จะเอาข้อมูลจากตาราง refer_cause ครับ แบบนี้ผมต้องปรับตาราง rfrcs หรือว่ารอ อ. mn จัดการให้ครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ
โรงพยาบาลผาขาว จ.เลย  ขึ้นระบบเมื่อปี 2554 โดย ทีมงานจาก รพร.ด่านซ้าย,รพ.ภูเรือ ,รพ.เอราวัณ (อ.เดชา,อ.หรินทร์,อ.กิตติศักดิ์)
(( HosXP version 3.63.3.10 ) , (Server OS: CentOS 7 64Bit ;Ram: 48G; Model: IBM X3550M4 ; MariaDB: 5.5.41 64Bit))