ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนอ.MN ด่วยครับ ช่วยเพิ่มปุ่ม Custom form หน้า one stop service ให้ด้วยครับ  (อ่าน 4787 ครั้ง)

ออฟไลน์ James011

• Hero Member
  • Respect: +16
 ;D รบกวนอ.MN ด่วยครับ ช่วยเพิ่ม ปุ่มCustom form หน้า one stop service ให้ด้วยครับ
    ต้องการใช้งานครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2010, 11:59:46 AM โดย เจมส์@ศูนย์อนามัยที่ 11 »

;D ;D ;D  รบกวนด้วยครับ 

ออฟไลน์ ฺBMS-Training Team

• BMS STAFF
  • Respect: +79
;D รบกวนอ.MN ด่วยครับ ช่วยเพิ่ม ปุ่มCustom form หน้า one stop service ให้ด้วยครับ
    ต้องการใช้งานครับ
ถ้าลองใช้ตามรูปด้านล่างได้มั้ยครับ
BMS Training Team
E-mail: bms-training@hotmail.com 
Facebook : BMS Training Team
บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด สำนักงานใหญ่
เลขที่ 2  ชั้นที่ 2 ซ.สุขสวัสดิ์ 33 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวง/เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพฯ 10140

doramon

• บุคคลทั่วไป
 เจมส์@ศูนย์อนามัยที่ 11    ต้องการว่าง scipt  pascal   ทำฟอร์ม ของตัวเอง

ออฟไลน์ yut

• Sr. Member
  • Respect: 0
เจมส์@ศูนย์อนามัยที่ 11    ต้องการว่าง scipt  pascal   ทำฟอร์ม ของตัวเอง

ไม่ลองใช้ UE แทนครับ
สสอ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด 45180

ออฟไลน์ jdadmin1

• "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
อ้างถึง
ไม่ลองใช้ UE แทนครับ
;D ;D ;D สำหรับพี่ james UE มันเด็กไปครับ เพิ่มเลยครับเดี๋ยวขอ script พี่เจมส์มาใช้ด้วย 5555 ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

;D ;D ;D   
เจมส์@ศูนย์อนามัยที่ 11    ต้องการว่าง scipt  pascal   ทำฟอร์ม ของตัวเอง

ไม่แน่ใจว่า อ.อ๊อด หมายถึง  Report ป่าวครับ
      หรือ  ทำ Report-Form ให้เป็น Form เก็บข้อมูล

;D ;D ที่ผมต้องการคือ  Form เก็บข้อมูลครับ ที่ใช้งานปัจจุบันที่จุดซักประวัติ  ตัวอย่างตามรูปครับ

doramon

;D ;D ;D   

ไม่แน่ใจว่า อ.อ๊อด หมายถึง  Report ป่าวครับ
      หรือ  ทำ Report-Form ให้เป็น Form เก็บข้อมูล

;D ;D ที่ผมต้องการคือ  Form เก็บข้อมูลครับ ที่ใช้งานปัจจุบันที่จุดซักประวัติ  ตัวอย่างตามรูปครับ

ความหมายเดียวกัน

doramon

ผมอยากได้ตัวนี้มากกว่าครับ

ทำไว้หลายตัว

uses ShellApi;
 ...
 ShellExecute(Handle, 'open', 'c:\Turbo_doraemon.exe', nil, nil, SW_SHOWNORMAL) ;

ผมอยากได้ตัวนี้มากกว่าครับ

ทำไว้หลายตัว

uses ShellApi;
 ...
 ShellExecute(Handle, 'open', 'c:\Turbo_doraemon.exe', nil, nil, SW_SHOWNORMAL) ;

;D ;D  หลักการมันยังไงครับ อธิบายนิดนึ่ง  รูปก็ได้ครับ

;D ;D หมายถึง ปุ่มสำหรับเปิด exe  ป่าวครับ

;D ;D ;D   

ความหมายเดียวกัน

;D ;D ;D  ครับเป็นอีกทางเลือก  แต่ว่า  ผมขอปุ่มดีกว่านะครับ