ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือเรื่องตารางเก็บเลขที่สิทธิ ครับไม่ทราบว่าเก็บที่ตารางไหนครับ  (อ่าน 2743 ครั้ง)

ออฟไลน์ nano

• Full Member
  • น้องใหม่ครับ
  • Respect: +2
    • เว็บโรงพยาบาลครับเพิ่งทำยังไม่สมบูรณ์เท่าไหร่ขอคำชี้แนะด้วย
คือห้องบัตรแต่ก่อนหน้านี้เขาส่งตรวจคนไข้แล้วพอคนไข้ไม่มีาสิทธิ เขาลงเป็น  สิทธิว่าง ตรงเลขที่สิทธิแต่ล่ะ visit ตามภาพครับ...คือผมอยากรู้ว่าตามรางที่เก็บข้อมูลในส่วนนี้เก็บที่ไหนครับ
โรงพยาบาลบึงโขงหลง อ.บึงโขงหลง จ.บึงกาฬ
ขึ้นระบบเองโดยหัวหน้ากลุ่มงานไอที
Server version: 5.5.31-30.3 Percona Server
Centos 6.2 64 bit ram 32 G 1 TB
ส่วนผมยังเป็น แอ๊ดมึนอยู่ครับ งมๆ ซาวๆๆ  
เริ่มใช้งาน hosxp  20/07/53
www.bklhospital.go.th
mail : preecha122@hotmail.com

ออฟไลน์ nano

• Full Member
  • น้องใหม่ครับ
  • Respect: +2
    • เว็บโรงพยาบาลครับเพิ่งทำยังไม่สมบูรณ์เท่าไหร่ขอคำชี้แนะด้วย
ขอบคุณครับได้แล้วครับ
งั้นขอเก็บไว้เผื่อมีคนโง่เหมือนผมแล้วกัน
โรงพยาบาลบึงโขงหลง อ.บึงโขงหลง จ.บึงกาฬ
ขึ้นระบบเองโดยหัวหน้ากลุ่มงานไอที
Server version: 5.5.31-30.3 Percona Server
Centos 6.2 64 bit ram 32 G 1 TB
ส่วนผมยังเป็น แอ๊ดมึนอยู่ครับ งมๆ ซาวๆๆ  
เริ่มใช้งาน hosxp  20/07/53
www.bklhospital.go.th
mail : preecha122@hotmail.com