ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำในการทำรายงาน NHSO-card  (อ่าน 3942 ครั้ง)

ออฟไลน์ yut

• Sr. Member
  • Respect: 0
ขอคำแนะนำในการทำรายงาน NHSO-card
« เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 20:11:38 PM »
0
อาจารย์ครับผมขอตัวอย่างคำสั่งที่จะดึงข้อมูลมาจาก 3 ตาราง คือ ตาราง person_card_request /ตาราง person และตาราง thaiaddress เพื่อทำรายงาน ใบคำขอมีบัตรประกันตามที่ส่งข้อมูลให้จังหวัดครับ (ตามตัวอย่างฟอร็มรายงาน)
สสอ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด 45180