ผู้เขียน หัวข้อ: TYPEDIS ใน แฟ้ม chronic ส่งต่อไปรักษาที่อื่น ส่งออกเป็น 00 ครับ  (อ่าน 3990 ครั้ง)

ออฟไลน์ srmt

• Newbie
  • *
  • นักวิชาการบ้านนอก
  • Respect: 0
00  ไม่มีในโครงสร้างใหม่ครับ  รบกวนอาจารย์ด้วยครับ  หรือว่าผมตั้งค่าตรงไหนผิดหรือเปล่า

ออฟไลน์ jdadmin1

• Hero Member
  • "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
 ;D ;D ;D
1. ตรวจสอบตาราง provis_typedis ว่ารหัสตรงตามสนย.กำหนดหรือเปล่า ถ้าไม่ตรงก็แก้ไขให้มันตรงแล้ว save
2. ตรวจสอบตาราง clinic_member_status ว่าผูกรหัสส่งออกตรงกับ provis_typedis แล้วหรือยัง ถ้ายังก็แก้ไข     
    แล้ว  save
 ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ srmt

• Newbie
  • *
  • นักวิชาการบ้านนอก
  • Respect: 0
ขอบคุณครับ