ผู้เขียน หัวข้อ: hosxp ตารางรหัสสิทธิการรักษาพยาบาล 4 หลัก  (อ่าน 7957 ครั้ง)

ออฟไลน์ u2th

• Full Member
  • Respect: 0
0
hosxp ตารางรหัสสิทธิการรักษาพยาบาล 4 หลัก
เป็นตามภาพครับ ปรับ ยังไงดีครับ
Mathee  Yothatul
Nongravaing Healthstation
Amp Phayakaphumpisai
Provis Mahasarakham
mail : mathe.yo@gmail.com

ออฟไลน์ phatty

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +1
    • Teparak Health Centre
Re: hosxp ตารางรหัสสิทธิการรักษาพยาบาล 4 หลัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 16:49:09 PM »
0
ตอนส่งออก ก็ส่งเป็น 4 หลักอยู่นะครับ  หรือตรวจสอบที่ ตาราง provis_instype
Mr. Banlung Srichomngam / Teparak Health Centre Muang Samutprakarn
IBM Server CenOS 5.5 / MySQL 5.1.X / ็HosXP 3.55.7.14
อบรม Hosxp_PCU 5 วัน(แต่ไม่ได้ใช้)ต้องมาอบรม  HosXP 1 ชม. แล้วกลับมาขึ้นระบบเอง

ออฟไลน์ u2th

• Full Member
  • Respect: 0
Re: hosxp ตารางรหัสสิทธิการรักษาพยาบาล 4 หลัก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 17:10:39 PM »
0
ขอบคุณครับ

เพื่อน เอาผลการตรวจ เดือน พ.ค. มาให้ดู CARD Error เยอะ เลยสงสัยครับ
Mathee  Yothatul
Nongravaing Healthstation
Amp Phayakaphumpisai
Provis Mahasarakham
mail : mathe.yo@gmail.com

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 17:13:57 PM »
0
ขอบคุณครับ

เพื่อน เอาผลการตรวจ เดือน พ.ค. มาให้ดู CARD Error เยอะ เลยสงสัยครับ

ไม่มีผลต่อคะแนนใด ๆ  เป็นแฟ้มเก่าที่เคยมีก็ส่งออกไปตามปกติ  ไม่ต้องกังวลเรื่อง error ครับ
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x