ผู้เขียน หัวข้อ: การ Resync VN ในHOSxP ก่อนส่งออก OPPP ของปีงบ2555  (อ่าน 8037 ครั้ง)

ออฟไลน์ ซีนาย

• Full Member
  • Respect: 0
การ Resync VN ในHOSxP ก่อนส่งออก OPPP ของปีงบ2555
« เมื่อ: ธันวาคม 21, 2011, 16:03:34 PM »
0
เรียนถามอาจารย์ทุกท่านครับ  ว่า การ Resync VN  ใน  HOSxP 
  ;D ;Dระหว่าง หน้าจอ ระบบผู้ป่วนนอก  หน้าจอ บันทึกผลวินิจฉัย  โดยเราเลือกวันที่ รายชื่อผู้ป่วยก็ปรากฎ 
 เราคลิกขวาแล้วคลิกที่ Resync - VN     กับ   ระบบผู้ป่วยนอก ตรง หน้าจอ One Stop Service   ซึ่งตรงหน้าจอนี้ สามารถเลือก ระหว่างวันที่ได้ เมื่อเลือกเสร็จก็ คลิก ที Resync VN  ไม่ทราบว่าผลการ Resysn VN  แตกต่างกันหรือไม่ครับ มีท่านใดทดลองแล้วบ้างครับ ....ขอบคุณมากครับ  ;D ;D
ภราดร  แม่นยำ -ปสศ.42 วสส.พิษณุโลก
ไม่ใช่Admin..ลูกสาวบอกว่า"พ่อเป็นคนพิมพ์งาน"
โรงพยาบาลสูงเม่น  อำเภอสูงเม่น  จังหวัดแพร่
HOSxP.........เริ่ม...2548 โดยอาจารย์ชัยพร
HOSxP_PCU...Datacenter....เริ่ม...มิถุนายน 2552 โดยอาจารย์ชัยพรและทีม BMS
เรื่องบังเิอิญ....ไม่มีจริง......
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000052460821

ออฟไลน์ Maetha Hospital

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
    • เว็บไซต์ของโรงพยาบาลแม่ทาครับ
Re: การ Resync VN ในHOSxP ก่อนส่งออก OPPP ของปีงบ2555
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2011, 16:20:43 PM »
0
ของที่ผมทำให้ผลไม่ต่างกันมากนะครับ ถ้าจะเอาต่างกันแบบก้าวกระโดด ยิ่งถ้าเดิมๆ มีค่าไม่เกิน 80% แล้ว แนะนำใช้พวก SuperP2P จะเห็นผลชัดเจนครับ
ปวร โปร่งจิตต์ (ปอ)
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ โรงพยาบาลแม่ทา ลำพูน (รพช. 30 เตียง)
เริ่มใช้งานเต็มรูปแบบ 3 มกราคม 54
Client Version 3.54.1.3, Spec ตามมาตรฐานกลางกระทรวง ICT
Server: CentOS 5.5, MySQL 5.1

ขอบคุณสังคมดีๆ แห่งนี้และ HosXP ที่ทำให้โรงพยาบาลก้าวหน้าขึ้นครับ