ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ เรื่องสติกเกอร์เวชระเบียนค่ะ  (อ่าน 1581 ครั้ง)

ออฟไลน์ darun

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
เนื่องจากคนไข้ นัดหมอสองคนในวันเดียวกัน และ มาก่อนเวลานัดหมาย

พอเทสสติกเกอร์ตรงปุ่ม run sql ก็แสดง ออกมา 3 record ค่ะ

แต่พอกดปริ้นสติกเกอร์ กลับออกมาแค่ record แรก record เดียว

ไม่ทราบว่าพอจะมีวิธีแนะนำ อย่างไรบ้างค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ usa0823

• Hero Member
  • Respect: +9
Re: ขอความช่วยเหลือ เรื่องสติกเกอร์เวชระเบียนค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2015, 13:58:14 PM »
0
ผมว่าต้องมีข้อมูลมากกว่านี้นะครับ
หน้าจะต้องแก้ที่แบบพิมพ์
ชื่อแบบพิมพ์ และ sql ที่ใช้ในแบบพิมพ์ นะครับ จะได้ช่วยดูให้ได้  ;D
นายศรัญญู  ชูเมือง
จพ.เภสัชกรรมชำนาญงาน
ดูแลระบบ โรงพยาบาลลานสกา
E-mail  Sarunyu0823@hotmail.com
..............................................................................
** HOSxP ver. 3.56.11.19d
** MySQL 5.6.17
** Activated 2560