ผู้เขียน หัวข้อ: เกียวกับระบบยืมแฟ้มเวชระเบียนผู้ป่วยใน  (อ่าน 3834 ครั้ง)

ออฟไลน์ cham@i_p=p

• Jr. Member
  • **
  • เป็นได้แค่ แอด-มึน ฉึก ฉึก
  • Respect: 0
    • www.huaimekhospital.org
พอดีโรงบาลได้ทดลองใช้ระบบแฟ้มเวชระเบียนผู้ป่วยในค่ะ เมื่อมีการบันทึกข้อมูลเรียบร้อยอยากพิมพ์ออกมา แต่หาเมนูพิมพ์ไม่เจอ หรือ ข้อมูลดังกล่าวอยู่ในตารางไหนค่ะ จะได้ใช้ สายฟ้าดึงเลย เพราะ ของระบบยืมแฟ้มเวชระเบียนผู้ป่วยนอกอยู่ในตาราง opd_card_request  ของ IPD อยู่ตารางไหนค่ะ เพราะลองเปลี่ยนเป็น ipd_card_request ก็ไม่ได้

ท่านไหนเคยพบปัญหาเช่นนี้แนะนำหน่อยน่ะค่ะ
=@I am a SuPER UsER@=
E-mail: indeep_mind@hotmail.com
 โรงพยาบาลห้วยเม็ก อ.ห้วยเม็ก จ.กาฬสินธุ์

ออฟไลน์ cham@i_p=p

• Jr. Member
  • **
  • เป็นได้แค่ แอด-มึน ฉึก ฉึก
  • Respect: 0
    • www.huaimekhospital.org
Re: เกียวกับระบบยืมแฟ้มเวชระเบียนผู้ป่วยใน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 15:25:39 PM »
0
 ;D ;D เจอแล้วค่ะ ว่าข้อมูลยืมแฟ้มเวชระเบียนผู้ป่วยในอยู่ตารางไหน อยู่ที่ ipdrent
ส่วนท่านไหนที่ทราบว่าเมนูพิมพ์ที่เป็นตัวรายงานจริงๆ ช่วยแนะนำหน่อยน่ะค่ะ ยังต้องการความช่วยเหลือค่ะ
=@I am a SuPER UsER@=
E-mail: indeep_mind@hotmail.com
 โรงพยาบาลห้วยเม็ก อ.ห้วยเม็ก จ.กาฬสินธุ์