ผู้เขียน หัวข้อ: ช่องราคาทุน ยา เปิดสิทธิที่ ไหนครับผม  (อ่าน 1463 ครั้ง)

ออฟไลน์ kalakachang

• Full Member
  • Respect: +2
0
ช่องราคาทุน ยา เปิดสิทธิที่ ไหนครับผม พอดี เภสัช ต้องการใส่ราคาทุน เเต่ช่องไม่ปรากรฏ เห็นเฉพาะ สิทธิ์ admin
รังสรรค์ มาลาจำปี
นวก.คอมพิวเตอร์  โรงพยาบาลยโสธร
53.3.12

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
Re: ช่องราคาทุน ยา เปิดสิทธิที่ ไหนครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2018, 15:39:42 PM »
ลองดูที่ access_view_unit_cost ครับ
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net