ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ ส่งออก 18 แฟ้ม แล้วตาราง PROCED และ PERSON2 ไม่มีข้อมูล  (อ่าน 2271 ครั้ง)

ออฟไลน์ sungoku

• Full Member
  • Respect: 0
ขอคำแนะนำจากอาจารย์และท่านผู้รู้ครับ
  ผมส่งออก 18 แฟ้ม แล้วตาราง PROCED และ PERSON2 ไม่มีข้อมูลครับ
ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าผมต้องบันทึกข้อมูลส่วนไหนบ้างถึงจะมีข้อมูล
โรงพยาบาลผมยังขึ้นไม่ครบทุก โมดุล ครับ ห้อง ER,ward,or ไม่ได้ขึ้นครับ แต่มีการบันทึกข้อมูล ICD9
ที่หน่วยเวชระเบียนครับ
Tosapon Sookrak
Computer Center, Chainat Hospital
e-mail:Tosapon_t@hotmail.com

ชุมชน HOSXP มีแต่ความรู้จริงๆ ครับ