ผู้เขียน หัวข้อ: การลงบันทึกทางการพยาบาล  (อ่าน 3062 ครั้ง)

ออฟไลน์ tan

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
การลงบันทึกทางการพยาบาล
« เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 15:14:14 PM »
0
การลงบันทึกทางการพยาบาล ต้องเข้าเมนูใดจึงจะสามารถพิมพ์ออกมาได้ (Hosxp.รพ.)

ออฟไลน์ sombut MB

• Newbie
  • *
  • สมบัติ เหลืองโสมนภา พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ
  • Respect: 0
Re: การลงบันทึกทางการพยาบาล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 18:20:03 PM »
0
การบันทึกทางการพยาบาลจะต้องไปที่ช่องคำแนะนำแล้วสร้างreport nursing care  ก็จะสามารถบันทึกได้ครับ หากต้องการดูตัวอย่างผมไม่สามารถวางที่hosxp.netได้ครับ ถ้ายังรบกวนบอกเมลแล้วจะส่งตัวอย่างให้ดูครับ