ผู้เขียน หัวข้อ: พิมพ์ sticker ยาตามจำนวนที่สั่งไม่ได้  (อ่าน 3045 ครั้ง)

ออฟไลน์ C H O K E

• Full Member
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลอุทัยธานี
พิมพ์ sticker ยาตามจำนวนที่สั่งไม่ได้
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 16:09:13 PM »
0
ต้องการพิมพ์สติกเกอร์ยาตามจำนวนที่สั่ง แต่สติกเกอร์พิมพ์ออกมาแค่แผ่นเดียวครับ
เป็นเฉพาะผู้ป่วยใน  ของผู้ป่วยนอกพิมพ์ได้   ได้ตั้งค่าตามรูปแล้ว และดูใน JOB ของ Print server ก็มี 2 แผ่น

ไม่ทราบที่อื่นเป็นเหมือนกันมั้ยครับ  ถ้าไม่เป็นเหมือนผมช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
Uthaithani Hospital  อ.เมือง จ.อุทัยธานี
( ขึ้นระบบ 1 ตุลาคม 2553 )

ออฟไลน์ C H O K E

• Full Member
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลอุทัยธานี
Re: พิมพ์ sticker ยาตามจำนวนที่สั่งไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 09:14:56 AM »
0
ได้ละครับ เป็นที่ FORM-Sticker-IPD-Detail  ปรับแก้ใหม่ก็พิมพ์ออกครับ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับ  ;D
Uthaithani Hospital  อ.เมือง จ.อุทัยธานี
( ขึ้นระบบ 1 ตุลาคม 2553 )