ผู้เขียน หัวข้อ: REport designer ที่เข้าใช้งานไม่ได้ เป็นของHosxp_PCU ครับ  (อ่าน 4000 ครั้ง)

ออฟไลน์ sombut MB

• Newbie
  • *
  • สมบัติ เหลืองโสมนภา พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ
  • Respect: 0
REport designer ที่เข้าใช้งานไม่ได้ เป็นของHosxp_PCU ครับ

ออฟไลน์ u10908

• Full Member
    • http://nonghonghospital.com/
Re: REport designer ที่เข้าใช้งานไม่ได้ เป็นของHosxp_PCU ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 17:44:18 PM »
0
ไม่ได้ เหมือนกันค่ะ ในเวอร์ชั่น 2.18
ขึ้นระบบ มีนาคม 2552 โดยทีม BMS
-----------------------------------------------------
สมิตรา  สงวนเชื้อ
ตำแหน่ง จพ.สถิติ

ออฟไลน์ Bangkaja Distric Health Center

• Sr. Member
  • Respect: +1
Re: REport designer ที่เข้าใช้งานไม่ได้ เป็นของHosxp_PCU ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2013, 12:24:18 PM »
0
จริงด้วย
จพ.สาธารณสุขชำนาญงาน
รพ.สต.บางกะจะ อ.เมือง จ.จันทบุรี

ออฟไลน์ narongsuk

• Jr. Member
  • **
    • Song Hospital Phrae
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 11:11:47 AM »
0
ของผมปกติคับ....

กำลังทดสอบ 2.26 อยู่คับ
Narongsuk Ruktim
Song Hospital Phrae
ขึ้นระบบโดยทีมงาน BMS วันที่เท่าไหร่จำไม่ได้ 
อยากรู้ก็ดูในแฟ้มประวัติของทีม BMS