ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแบบฟอร์มการตรวจมะเร็งเต้านมด้วยตนเอง  (อ่าน 14920 ครั้ง)

ออฟไลน์ uraiwan prangam

• Jr. Member
  • **
  • IT รพ.สต.
  • Respect: 0
ขอแบบฟอร์มการตรวจมะเร็งเต้านมด้วยตนเอง ครัยมีแบบฟอร์มส่งมาให้หน่อยค่ะ
Uraiwan Prangam (*_*) IT โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลอู่โลก อ.ลำดวน จ.สุรินทร์ Email. Uraiwan203@hotmail.com

dusit

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอแบบฟอร์มการตรวจมะเร็งเต้านมด้วยตนเอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 14:12:50 PM »
0
ขอแบบฟอร์มการตรวจมะเร็งเต้านมด้วยตนเอง ครัยมีแบบฟอร์มส่งมาให้หน่อยค่ะ

แนะนำตัวด้วยครับ
ตามลิ้งนี้
http://hosxp.net/index.php?option=com_smf&Itemid=28&topic=4413.0

ออฟไลน์ uraiwan prangam

• Jr. Member
  • **
  • IT รพ.สต.
  • Respect: 0
Re: ขอแบบฟอร์มการตรวจมะเร็งเต้านมด้วยตนเอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 13:42:34 PM »
0
มีคัยบ้างใจดีแจกให้ค่ะๆๆ
Uraiwan Prangam (*_*) IT โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลอู่โลก อ.ลำดวน จ.สุรินทร์ Email. Uraiwan203@hotmail.com

dusit

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 14:16:58 PM »
0
มีคัยบ้างใจดีแจกให้ค่ะๆๆ
ส่งสัยไม่มีครับ
ลองสแกน เอกสารกระดาษขึ้นมาซิครับ
แล้วบอกรายละเอียด ที่มาที่ไป เดียวเทพในนี้คงจะส่งมาให้ครับ