ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรับสมัคร รพ.แจ้ห่ม ครับ  (อ่าน 27725 ครั้ง)

ออฟไลน์ leeon

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ประกาศรับสมัคร รพ.แจ้ห่ม ครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 11:37:07 AM »
0
      ด้วย  โรงพยาบาลแจ้ห่ม  จะดำเนินการสอบคัดเลือกเพื่อจ้างบุคคลเป็นลูกจ้างชั่วคราว
เงินนอกงบประมาณ  ฉะนั้น อาศัยอำนาจตามหลักเกณฑ์วิธีการและเงื่อนไขการจ่ายเงินบำรุงเพื่อจ้างลูกจ้าง
ชั่วคราวหรือลูกจ้างรายคาบ ของหน่วยบริการในสังกัด   กระทรวงสาธารณสุข   พ.ศ.๒๕๔๕   ลงวันที่
๒๒   กุมภาพันธ์  ๒๕๔๕ 
supagrid roobsom (โรงพยาบาลแจ้ห่ม 60 เตียง)
Main Server : Server OS Linux CentOS 5.1  MySQL 5.1.23
HOSxP version = 3.56.2.7 อัปๆๆๆๆทีละหน่อย
 ขอขอบคุณ ผู้ให้ความรู้ อ.ชัยพร(manoi)
และห้ามลืมนะ อ.วีรวัฒน์(ท่านเอกครับ)