ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากให้ โรงพยาบาลแห่งหนึ่ง จำซื่อไม่ได้ ชอบขึ้นหน้าจอดำ เวลาเข้าเมนู  (อ่าน 4026 ครั้ง)

doramon

• บุคคลทั่วไป
ฝากให้   โรงพยาบาลแห่งหนึ่ง จำซื่อไม่ได้  ชอบขึ้นหน้าจอดำ  เวลาเข้าเมนู

โทรมาแต่ผมจำชื่่อ โรงพยาบาลไม่ได้ครับ

เอาไปใส่ไว้ที่

c:\program files\hosxp 

ครับ

เปลียนชื่อไฟล์เป็น  ACCESSDENIED.swf  ด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2011, 10:56:55 AM โดย doraemon »

ออฟไลน์ jdadmin1

• Hero Member
  • "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
อ้างถึง
ฝากให้   โรงพยาบาลแห่งหนึ่ง จำซื่อไม่ได้  ชอบขึ้นหน้าจอดำ  เวลาเข้าเมนู
โทรมาแต่ผมจำชื่่อ โรงพยาบาลไม่ได้ครับ
;D ;D ;D มุขประจำตัวอ.อ๊อดครับ คือแกอยากทดสอบว่าโรงพยาบาลที่โทรมาน่ะจะจำได้หรือเปล่า จริง ๆ อ.อ๊อดแกจำได้ครับ ฮิ ฮิ ฮิ ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ chk

• Respect: +2
 ;D  เอ  เอ  ...  หรือว่าจำไม่ได้จริง ๆ  นะขอรับ  ;D
8) ........ {O.*} ............   8)
8) ...KUMPANGSEAN  HOSXP  SYSTEM...   8) Office  Station ::  Kumpangsan Hospital  Nakhon Pathom
 System  Running :: 01/01/2010

ออฟไลน์ Man100KG

• Jr. Member
  • **
  • ~ หนุ่มน้อยร้อยกิโล ~
  • Respect: 0
    • www.thanyarak.go.th
;D  เอ  เอ  ...  หรือว่าจำไม่ได้จริง ๆ  นะขอรับ  ;D

ผมก็ว่ายังนั้น คับ  ;D ;D
Mr. Chaiwat Lueangsatitkul ( น้องนิว )
Thanyarak Institute
Tel. 087-810-1713
chaiwat_lua@hotmail.com == MSN
Server ประกอบนะคับ เลยไม่รู้ยี่ห้ออะไร
Server == Intel Xeon 3.4 GHz
Ram == 8 GB
HDD == 1 TB
CentOS == 5.5     (64Bit)
MySQL == percona-5.1.42-9
HOSxP == 3.54.2.2
เริ่มใช้งาน == ยังอยู่ในช่วงทดลอง
Website== http://www.thanyarak.go.th/
ผู้ให้การสนับสนุน==อ.ชัยพร,อ.นาจ,อ.อ๊อด,อ.กิจ

ออฟไลน์ watchanee

• Jr. Member
  • **
  • ความผูกพันธุ์:ความอบอุ่น:ความเข้าใจ

ครับ

เปลียนชื่อไฟล์เป็น  ACCESSDENIED.swf  ด้วยนะครับ

:)น่าสงสารนะครับ นี่ขนาดจำไม่ได้ยังทำให้ขนาดนี้ ;D ;D
ถ้าแกจำได้จะขนาดไหนกันนี่
ความผูกพันธุ์หากมีให้กันแม้เพียงแค่ช่วงเวลาสั้นๆก็ไม่อาจลืมได้

ออฟไลน์ suttary

• Full Member
  • สิ่งที่คิดว่าใช่อาจไม่ใช่และสิ่งที่ว่าไม่ใช่อาจใช่

ครับ

:)น่าสงสารนะครับ นี่ขนาดจำไม่ได้ยังทำให้ขนาดนี้ ;D ;D
;D ;D ;D ;D ;D
: การมีชิวิตอยู่ง่ายกว่าอยู่มีชีวิต
: เพราะการอยู่มีชีวิตต้องมีจุดมุ่งหมายว่าอยู่เพื่อ อะไร ใคร ทำไม ยังไง เท่าไหร่ เมื่อไหร่ ที่ไหน อย่างไร
: การอยู่มีชีวิตต้องทำหลายสิ่งที่ตรงกันข้ามกับความเป็นจริงหลายอย่าง
: การอยู่มีชีวิตต้องเข้มแข็ง ต้องอดทนท้อแท้ไม่ได้
: การอยู่มีชีวิต ไม่สามารถทำตามหัวใจเรียกร้องได้
benzpangs@hotmail.com,CyoiydgTvmujl6f@hotmail.com,suttaryiydgTv@gmail.com

ออฟไลน์ udomchok

• Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
ถ้า อ.อ๊อด ไปเชียงใหม่ ผมตกรอบ The Star แน่นอนครับ  ;D ;D ;D ;D
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)