ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบการจับคู่หัตถการกายภาพกับ ICD9 ครับ  (อ่าน 1254 ครั้ง)

ออฟไลน์ fauzan

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +4
ไม่ทราบว่าที่อื่นๆจับคู่รหัสหัตถการกายภาพกับ ICD9 ตัวไหนบ้างครับ ตามรายการข้างล่างครับ
ผมลองประสานทางเจ้าหน้าที่ให้ดูตามคู่มือแล้ว เจ้าหน้าที่เองก็ไม่แน่ใจว่าเปลี่ยนรหัสอะไรไปบ้างแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2017, 13:50:26 PM โดย fauzan »
M.fauzan Delong (ซัน)
รพช.ธารโต ยะลา
HOSxP ปัจจุบัน V.3
เริ่มทำงาน 1 ก.ค. 58 - ปัจจุบัน