ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ ช่วยแนะนำหน่อยคับ  (อ่าน 2074 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กหลังเขา

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
0
ผมจำเขียนรายงาน film เสีย และ film ที่ใช้ทั้งหมด ภายใน 1 เดือน
เลยอยากทราบว่า รายการ xray เก็บไว้ที่ไหน  จำนวน film ที่ใช้ , จำนวน film ที่เสีย เก็บไว้ที่ไหน คอลัม อะไร คับ

**เพิ่มเติม อีกนิสคับ   ผมเจอคอลัม วันและเวลามันอยู่ด้วยกันอยู่ที่ xray_head ->order_date_time  แล้วผมจะ ค้นหาแต่วันอย่างเดียว ยังไงคับ

ช่วยแนะนำหน่อยคับ
ผมเป็น จพ.เครื่องคอมพิวเตอร์
อยู่จังหวัดกาญจนบุรี รพ.พยาบาลสถานพระบารมี
นวก.คอมพิวเตอร์  รพ.พยาบาลสถานพระบาีมี จ.กาญจนบุรี
Server Cent OS 6.0  MySQL 5.2.9 MariaDB
 RAM 10 GB