ผู้เขียน หัวข้อ: ER ปุ่ม Custom Form ไม่เลื่อนตาม ???  (อ่าน 2257 ครั้ง)

ออฟไลน์ SrWooD

• Hero Member
  • Respect: +1
ER ปุ่ม Custom Form ไม่เลื่อนตาม ???
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2008, 14:44:18 PM »
0
ปุ่ม Custom Form ที่ระบบงาน ER ไม่เลื่อนตามครับ ตอนขยายกรอบออกมาครับ

รบกวน อ.MN ตรวจสอบด้วยครับ ไม่ซีเรียสครับ พอดีไปเจอเข้าพอดีครับ

;D ;D ;D

โรงพยาบาลโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: ER ปุ่ม Custom Form ไม่เลื่อนตาม ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2008, 14:46:16 PM »
0
ยังไม่มีในห้องยาครับ

;D

ออฟไลน์ SrWooD

• Hero Member
  • Respect: +1
Re: ER ปุ่ม Custom Form ไม่เลื่อนตาม ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2008, 14:51:57 PM »
0
ครับ อ.อ๊อด ลองหาดูแล้วก็ไม่เจอครับ

รบกวน อ.MN ช่วยตรวจสอบในระบบงาน ER

และช่วยเพิ่มให้ด้วยครับในห้องจ่ายยา Mode 2

ขอบคุณครับ
โรงพยาบาลโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง