ผู้เขียน หัวข้อ: ใบเสร็จรับเงินแบบธรรมดาแต่มี Billcode !!!  (อ่าน 5331 ครั้ง)

ออฟไลน์ SrWooD

• Hero Member
  • Respect: +1
ใบเสร็จรับเงินแบบธรรมดาแต่มี Billcode !!!
« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2007, 01:17:17 AM »
0
ขอเชิญทดสอบใบเสร็จรับเงินแบบธรรมดา RCPT-FORM

ที่ทดลองใช้ Subreport เขียนเพิ่มเติมในส่วนของ Billcode ครับ

ได้ผลเป็นอย่างไรแจ้งด้วยครับ

ปล. OPD มี Billcode , IPD ไม่มี เป็นแบบเดิม
      เงื่อนไขบางอย่างอาจไม่เหมือนกันครับ
      นั่งแงะตั้งแต่ 3 ทุ่มถึงตี 1 ครับ ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วยครับ แงะจนมึนไปหมดแล้วครับ

??? :o ??? :o ??? :o   ;)
โรงพยาบาลโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: ใบเสร็จรับเงินแบบธรรมดาแต่มี Billcode !!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2007, 01:25:06 AM »
0
สุดยอด
 ;)

ออฟไลน์ SrWooD

• Hero Member
  • Respect: +1
Re: ใบเสร็จรับเงินแบบธรรมดาแต่มี Billcode !!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2007, 01:28:45 AM »
0
โห ผมว่าผมนอนดึกแล้วนะครับ

ยังมีคนนอนดึกยิ่งกว่าผมอีก

ยังไงรบกวนทดสอบและแจ้งผลให้ทราบด้วยครับ อ.อ๊อด
โรงพยาบาลโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง