ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องราบงานประกันสังคมครับ  (อ่าน 2201 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tawan_UC

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
สอบถามเรื่องราบงานประกันสังคมครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 15:02:42 PM »
0
รายงานประกันสังคมผู้ป่วยนอก(ในเขต)พอดึงมาแล้วครับแล้วทำไมไม่มีรายชื่อครับมีแต่เลขที่บัตรประจำตัวประชาชน/HN/วันเดือนปีเกิด/เพศ/วันที่มารับบริการ/หัตถการ/ค่ารักษา แต่ไม่มีชื่อผู้ให้บริการครับขอรายงานตัวนี้ด้วยนะครับ คือว่าต้องการชื่อคนไข้ประกันสังคมที่มารับบริการทั้งหมดนะครับ เราเข้าไปดึงจากที่ไหนได้บ้างครับช่วยแนะนำด้วยนะครับ
งานหลักประกันสุขภาพ (Unit center)
โรงพยาบาลสุวรรณคูหา จ.หนองบัวลำภู (ขนาด 30 เตียง)
Server CentOS Pentium 4 Ram 2 GB
 เริ่มใช้ HOSXP เมื่อ 21 กันยายน 2551 แต่มาลงใหม่เมื่อวันที่ 22 กันยายน 2551  By.BMS Team
ผู้กำลังศึกษาโปรแกรม Hosxp และต้องการความช่วยเหลือในทุกๆด้าน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ทานน้ำ

• Full Member
  • ดวงพร ประกาศ(จอย) ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบฺBMS
  • Respect: +1
Re: สอบถามเรื่องราบงานประกันสังคมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 15:37:51 PM »
0
ออกจากส่วนไหนคะ
ดวงพร  ประกาศ(จอย)
ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบและดูแลหลังการขาย
บริษัทบางกอกเมดิคอลซอฟต์แวร์จำกัด