ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำด้วยนะครับผมไม่เข้าใจ  (อ่าน 2314 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tawan_UC

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ช่วยแนะนำด้วยนะครับผมไม่เข้าใจ
« เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 14:25:39 PM »
0
ผมไม่เข้าใจว่าเกิดจากอะไรช่วยแนะนำด้วยนะครับเพระเวลาเราเข้าไปใช้โปรแกรม HOSXP แล้วจะขึ้นมาอย่างนี้ครับ " SQL Error: Can't create a new thread (errno 12); if you are not out of available memory, you can consult the manual for a possible OS-dependent bug " ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
งานหลักประกันสุขภาพ (Unit center)
โรงพยาบาลสุวรรณคูหา จ.หนองบัวลำภู (ขนาด 30 เตียง)
Server CentOS Pentium 4 Ram 2 GB
 เริ่มใช้ HOSXP เมื่อ 21 กันยายน 2551 แต่มาลงใหม่เมื่อวันที่ 22 กันยายน 2551  By.BMS Team
ผู้กำลังศึกษาโปรแกรม Hosxp และต้องการความช่วยเหลือในทุกๆด้าน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: ช่วยแนะนำด้วยนะครับผมไม่เข้าใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 14:56:54 PM »
0
ใช้อะไรเป็น OS ของ MySQL ครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD