HOSxP > MySQL

ขอสอบถามการค้นหาข้อมูล 10 อันดับแรกของโรคหัตถการที่มีความเสี่ยงสูง (high risk)

(1/1)

phoncthano:
ขอสอบถามครับ ท่านใดพอมีตัวอย่างโค้ดดึงข้อมูล
10 อันดับแรกของโรคหัตถการที่มีความเสี่ยงสูง (high risk) เรียกดูตามปีงบประมาณบ้างครับ
ขอดูเป็นแนวทางครับ ขอบคุณครับ

เกื้อกูล ครับ..:

--- อ้างจาก: phoncthano ที่ เมษายน 07, 2023, 13:34:45 PM ---ขอสอบถามครับ ท่านใดพอมีตัวอย่างโค้ดดึงข้อมูล
10 อันดับแรกของโรคหัตถการที่มีความเสี่ยงสูง (high risk) เรียกดูตามปีงบประมาณบ้างครับ
ขอดูเป็นแนวทางครับ ขอบคุณครับ

--- End quote ---
คำถามไม่ชัดเจน  High Risk ขององค์กร  ของแผนก หรือของผู้รับบริการ  หมายถึง รายงานหัตการเสี่ยงสูง หรือรายงาน โรคเสี่ยงสูง  หรือ  etc.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version