ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง ตารางบันทึกเวลาเข้า-ออก ในแต่ละจุดของแผนกผู้ป่วยนอก  (อ่าน 3320 ครั้ง)

ออฟไลน์ ืnatchaya

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
รบกวนนะคะ

คือว่าต้องการทราบชื่อตารางที่บันทึกข้อมูลเวลาเข้าออกแต่ละจุดของผู้ป่วยค่ะ
ที่เคยเห็นเป็นตารางชื่อ service_time แต่เวลาที่บันทึกไม่ครบทุกจุด (ไม่มีก่อนและหลังพบแพทย์ค่ะ) ซึ่งหากดูเวลาของผู้ป่วยแต่ละรายแล้วพบว่ามีข้อมูลครบทุกจุดจึงอยากทราบว่าจะพบข้อมูลนี้ได้ในฐานข้อมูลใดค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ

ออฟไลน์ bmsKeang-Sonata

• Jr. Member
  • **

สวัสดีคะ

ลงใช้ตาราง ptdepart นะคะ ตารางนี้จะเก็บตั้งแต่ผู้ป่วยมาเวชระเบียน ออกจากเวชระเบียนไปคัดกรอง  จากคัดกรองไปห้องแแพทย์ นะคะ ประมาณนี้ 

ขอบคุณคะ
                                                    คิดว่าน่าจะช่วยได้บ้างนะคะ

ออฟไลน์ newlittle

• Newbie
  • *
ขอบคุณค่ะ และอยากรบกวนถามน่ะค่ะว่าตารางที่ชื่อ ptdepart นี้บันทึกเวลาที่แสดงในหน้าจอ
ประวัติการส่งต่อผู้ป่วยแต่ละราย หรือเปล่าน่ะค่ะ