ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน อาจารย์และผู้รุ้ช่วยชี้แนะครับ  (อ่าน 3422 ครั้ง)

ออฟไลน์ smrmpo

• Hero Member
  • Respect: 0
    • https://pkchos.com
0
ผมกำลังหัด เขียน โปรแกรม Delphi ตอนนี้ เขียน หน้าจอ ขึ้นมาใช้เอง ลอง connect เข้า ฐาน ของ hos

แต่ run โดยไม่ได้ login

อยาก ทราบ วิธี การเีขียน Form Login ให้ user Login ก่อน เข้าใช้ งาน ครับ โดย ใช้ user pass เดียวกันกับ HOSxP
จากตาราง opduser ครับ
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
โรงพยาบาลประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์
90 เตียง ขึ้นระบบ 23 พฤศจิกายน 2552(บริษัท BMS ขึ้นให้)
HOSxP : 3.59.6.30
Email : smrmpo@hotmail.com
========================================================================
Master : IBM x3500 M3 CPU E5620 @ 2.40 GHz RAM : 48

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
Re: รบกวน อาจารย์และผู้รุ้ช่วยชี้แนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 11:42:09 AM »
0
ปรึกษาเทพเจมส์  ณ นครศรีธรรมราช
ปรึกษาเทพอาร์ม  ณ เลย
ปรึกษาเทพบ่อดิน ณ เพชรบูรณ์ 
เข้าอบรมกับ BMS  เชื่อมต่อได้แน่นอน...

และอีกหลาย ๆ ปรมาจารย์ในบอร์ดแห่งนี้ครับ..เห็นมีใน โมดูลของ Forum ADDON HOSXP ลองหาดู
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x