ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบสถิติของผู้ป่วยของแต่ละฝ่ายมีมาให้หรือว่าต้องเขียนโปรแกรมหาเอาเองครับพอด  (อ่าน 2181 ครั้ง)

ออฟไลน์ อยากมีที่จอดใจ

• Full Member
  • สองแก้มหน้ามน มองแล้วทนไม่ไหว อย่ามาคิดวางใจ
  • Respect: 0
    • ห้องสมุดขนาดใหญ่หาอะไรก็เจอ
ต้องขอโทษด้วยครับ พอดียังไม่ได้ค้นหาเลยมาโพสต์ถามก่อน คิดว่าคงยังไม่มี (คิดเอาเอง) คือว่า ถ้าอยากทราบว่า หญิงตั้งครรภ์มาฉีดวัคซีนตามกำหนดหรือเปล่าในหนึ่งเดือน หนึ่งวัน หรือหนึ่งปี ต้องทำยังไงครับ ในทำนองเดียวกันเด็กด้วยครับ เช่น สมมตินะครับ หนึ่งเดือนเด็กต้องมาฉีดวัคซีน 4 ครั้ง ต้องทำยังไงถึงจะทราบว่าเด็กคนนี้มาฉีดวัคซีนตามกำหนดหรือเปล่า ประมาณนี้ครับ ต้องเขียนคำสั่งเองหรือว่ามันมีอยู่แล้วในเมนูของโปรแกรม ท่านใดทราบวานบอกด้วยนะครับ
มองแค่รองเท้าก็รู้ว่าเราต่างกัน เหตุใดสวรรค์จึงดลให้มาพบเจอ
Server Dell
Ram 2 GB
HD 70 GB
Windows server 2003
hosxp 3.60.6.10

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
ลองตรวจสอบที่หน้าจอ แรก ๆ ของแต่ละระบบบัญชี  ตั้งแต่ บัญชี 2 , บัญชี 3 ,บัญชี 4  มีในระบบหน้าจอครับ
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

ออฟไลน์ อยากมีที่จอดใจ

• Full Member
  • สองแก้มหน้ามน มองแล้วทนไม่ไหว อย่ามาคิดวางใจ
  • Respect: 0
    • ห้องสมุดขนาดใหญ่หาอะไรก็เจอ
ลองตรวจสอบที่หน้าจอ แรก ๆ ของแต่ละระบบบัญชี  ตั้งแต่ บัญชี 2 , บัญชี 3 ,บัญชี 4  มีในระบบหน้าจอครับ
ขอบคุณครับ
มองแค่รองเท้าก็รู้ว่าเราต่างกัน เหตุใดสวรรค์จึงดลให้มาพบเจอ
Server Dell
Ram 2 GB
HD 70 GB
Windows server 2003
hosxp 3.60.6.10