ผู้เขียน หัวข้อ: ลง Cent OS ไปแล้วพาติชั่น root จะเป็นกากบาทครับมีใครเคยเจอบ้างครับ  (อ่าน 3411 ครั้ง)

ออฟไลน์ domonzaa

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
หมายความว่าไงครับพาติชั่นไม่สมบูรณ์หรือป่าวตรวพาติชั่น root มีกากบาท
เปิดเข้าไปก็รันอยู่นั่นแหละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2009, 10:25:56 AM โดย domonzaa »
(kamon muntathum)  นวก.คอม รพ.พิบูลย์รักษ์
Server: Core2Duo 2.2 Gb; Ram: 4 Gb; OS: Centos 5.3 ; Database: mysql ------;
Client : windowsXP; Software : Hosxp version 3.52.5.13
ทดลองขึ้นระบบครับ(ขึ้นเอง)

ออฟไลน์ domonzaa

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ไม่มีใครเคยเจอเลยหรอครับ
(kamon muntathum)  นวก.คอม รพ.พิบูลย์รักษ์
Server: Core2Duo 2.2 Gb; Ram: 4 Gb; OS: Centos 5.3 ; Database: mysql ------;
Client : windowsXP; Software : Hosxp version 3.52.5.13
ทดลองขึ้นระบบครับ(ขึ้นเอง)