ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ปิดรับสมัคร งานประชุมวิชาการ 2558 แล้วนะคะ !! (Update รายชื่อผู้สมัคร)  (อ่าน 36459 ครั้ง)

ออฟไลน์ matinbor

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
รับเพิ่มตอบด้วยครับ

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
ลำดับที่ 17
จากรพ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
เลขดี

แต่ที่สำคัญ...จ่ายค่าลงทะเบียนก่อนใครเลย..  ;D ;D ;D ;D
สงสัยต้องขอรางวัล...ซะละ
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)

ออฟไลน์ ฺBMS-Training Team

• BMS STAFF
  • Respect: +79
ผมโอนเงินไปตั้งแต่วันที่ 27 พค 58
ไม่เห็นทางบริษัทเห็นครับ fax ไปตั้งแต่ 27 หรือมีปัญหา
ติดขัดตรงใหนครับ  หรือ ณ เวลา 15.26 น
ไม่มีคนทำงานแล้วครับ

ดำเนินการแก้ไขข้อมูลให้แล้วนะครับ ต้องขออภัยด้วยนะครับ เนื่องจากเอกสารไม่ได้รับจากทาง Fax ครับ
BMS Training Team
E-mail: bms-training@hotmail.com 
Facebook : BMS Training Team
บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด สำนักงานใหญ่
เลขที่ 2  ชั้นที่ 2 ซ.สุขสวัสดิ์ 33 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวง/เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพฯ 10140

ออฟไลน์ NAITOY

• Jr. Member
  • **
    • ้http://www.rploei.go.th
สมิง  ศรีบุตรตา  รพ.จิตเวชเลยราชนครินทร์  ส่ง Fax  ไปเมื่อวานครับช่วยตรวจสอบรายชื่อให้ด้วยครับ
saming sributrta
จนท.คอมพิวเตอร์
โรงพยาบาลจิตเวชเลยราชนครินทร์ จ.เลย
centos 5.4   MySQL  5.1.47 rell11.2
HOSxP 3.55.6.26
ขึ้นระบบ:  ขอขอบคุณ อ.เดชา และได้รับความช่วยเหลือดีๆ จากทีม รพ.สมเด็จพระยุพราชด่านซ้ายครับ
เริ่ม: 1 ก.ย. 2554

ออฟไลน์ Dear

• **
  • I'm BMS
  • Respect: +4
คุณสมิงคะ
พรุ่งนี้ทีมจะติดต่อกลับไปทางเบอร์โทรที่ให้ไว้ในใบสมัครนะคะ
หัทยา ทองคงหาญ (เดียร์)
ฝ่ายฝึกอบรม, บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด
081-899-5382

ออฟไลน์ kenzaa

• Newbie
  • *
      กำหนดการประชุมวิชาการ ประจำปี 2558 อย่างสวยงาม มาแล้วจ้าาาาาาาาาาาาา

ออฟไลน์ Behasty

• Newbie
  • *
MR.BEHASTY AISALAM
Training Staff
Bangkok Medical Software Co.,Ltd (BMS)
T:091-1059924
E-mail: Behasty54@gmail.com , Behasty54@hotmail.com

ออฟไลน์ nuttavut

• Boom-Beam
  • Respect: +15
    • โรงพยาบาลวิเชียรบุรี
ผม จ่าย ตังค์แล้วนะครับ แต่ทำไม่ไม่ Update ข้อให้มูลเลย.... แถม นามสกุล ก็พิมพ์ผิดอีก
..Wichianburi Hospital  Phetchabun ..
Mr.Nuttavut   System Admin,Programer
Master:: HP DL380 G7 RAM 24GB Raid5 CentOS5.2  Percona 5.1.45
Slave::HP ProLiant ML150G3 Xeon Raid1  CentOS5.2   ,Percona 5.1.45
HOSxP 3.55.7.14, LIS (iLab),PACS
Tel. 0-5692-8169 ต่อ 180  | รพ. ขนาด 150+ เตียง |17 สอ. HOSxP_PCU |BMS Datacenter 18 node |
WWW : http://wichianhos.thaieasydns.com
|..ดูแลห่วงใย ใส่ใจบริการ รักษาได้มาตรฐาน พัฒนางานสู่ความเป็นเลิศ ..|   PDS Project  |  การนำเข้า Script คลิก

ออฟไลน์ manoi

• Respect: +170
    • HOSxP Community Center
ตรวจสอบรายชื่อได้จากระบบลงทะเบียนนี้ครับข้อมูลจะ Update ล่าสุดเสมอครับ

http://hosxp.net:5888
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 08, 2015, 12:11:00 PM โดย manoi »
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ 7Up

• Sr. Member
  • Respect: +1
ตรวจสอบรายชื่อได้จากระบบลงทะเบียนนี้ครับข้อมูลจะ Update ล่าสุดเสมอครับ

http://hosxp.net:5888

ผมกะโอนแล้วยังบ่่ ขึ้นเด้อครับ
รพช.จังหาร  ๓๐ เตียง จังหวัดร้อยเอ็ด
Master Serv : IBM x3500   RAM 20G  OS:RH6 MysqL : 5.5.32
Slave   Serv : IBM x3200   RAM 8G    OS:RH6 MysqL : 5.5.32
Slave   II     : PC  i5 OC 2.8Ghz Windows 8 RAM 16G  SSD 240G Mysql 5.5.x

• **
  • I'm BMS
คุณ 7Up คะ ต้องขออภัยที่ตอบช้านะคะ ขณะนี้ บริษัทได้รับใบสมัครและหลักฐานการโอนเงิน ของ รพ.จังหาร แล้วค่ะ  :)
ฝ่ายฝึกอบรม, บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด

ออฟไลน์ วีระวัฒน์ (เอก)

• ให้ก้าวไปข้างหน้าก่อนผู้อืนอย่างน้อย 1 ก้าวเสมอ
  • Respect: +7
รพ.จอมทอง จ.เชียงใหม่ โอนเงินไปครบแล้วนะครับโอนเงินวันที่ 5 มิ.ย 2558 ตรวจสอบข้อมูลที่ส่งทาง Mail ด้วยนะครับ ส่ง mailให้ดูหลักฐานอีกรอบ วันที่ 11 มิ.ย 58 เวลา 06.00 น. 
รพ.จอมทอง เชียงใหม่ ขนาด 120 เตียง  เริ่มใช้ HOSxP 1 ต.ค 2557 ขึ้นระบบโดย BMS
วีระวัฒน์ ใจอินผล  081-9609614 AIS  Email weerawatjaiinpol@gmail.com  Facebook วีระวัฒน์ ใจอินผล
Server: Xeon 4 core 2.27 GHz, CentOS 7.1 , RAM : 32 GB , HD SAS :300 GBx4 R5, MySQL MariaDB 10.0.20 64 bit

• **
  • I'm BMS
จะให้ทีมตรวจสอบหลักฐานการโอนเงิน ภายในช่วงเช้าวันนี้ และ update ข้อมูลให้นะคะพี่เอก  :)

• **
  • I'm BMS
ทางทีมได้รับหลักฐานการโอนเงิน จาก รพ.จอมทอง เรียบร้อยแล้วค่ะพี่เอก สามารถตรวจสอบได้จาก http://hosxp.net:5888 ค่ะ...
ต้องขออภัยในการแจ้งข้อมูลผิดพลาดที่หน้ากระทู้นะคะ

ออฟไลน์ ฺBMS-Training Team

• BMS STAFF
  • Respect: +79
WOW Wow  wow !!!   มาร่วมสนุกกัน ณ ริมชายหาดชลจันทร์  จ.ชลบุรี ได้ในค่ำคืนวันที่ 18 มิ.ย. นี้นะค่ะ

ขอเชิญทุกท่านร่วมกันแต่งกายด้วยสีสันสดใสกันนะคะ

เนื่องจากมีการประกวดการแต่งกาย ด้วยธีมงานที่ชื่อว่า "Colorful Party on The Beach 2015"

อย่าลืมแพ็กเสื้อผ้าสไตล์ Colorful ลงกระเป๋า แล้วมาร่วมงานในครั้งนี้กันนะคะ

และพบกับกิจกรรมที่ทางบริษัทได้จัดเตรียมไว้มากมายค่ะ

:) :) :) :) :) :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2015, 17:30:53 PM โดย ฺBMS-Training Team »
BMS Training Team
E-mail: bms-training@hotmail.com 
Facebook : BMS Training Team
บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด สำนักงานใหญ่
เลขที่ 2  ชั้นที่ 2 ซ.สุขสวัสดิ์ 33 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวง/เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพฯ 10140

• ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
WOW Wow  wow !!!   มาร่วมสนุกกัน ณ ริมชายหาดชลจันทร์  จ.ชลบุรี ได้ในค่ำคืนวันที่ 18 มิ.ย. นี้นะค่ะ

ขอเชิญทุกท่านร่วมกันแต่งกายด้วยสีสันสดใสกันนะคะ

เนื่องจากมีการประกวดการแต่งกาย ด้วยธีมงานที่ชื่อว่า "Colorful Party on The Beach 2015"

อย่าลืมแพ็กเสื้อผ้าสไตล์ Colorful ลงกระเป๋า แล้วมาร่วมงานในครั้งนี้กันนะคะ

และพบกับกิจกรรมที่ทางบริษัทได้จัดเตรียมไว้มากมายค่ะ

:) :) :) :) :) :)

2 pieces ป่ะ
แว่นตากับรองเท้า  ;D ;D ;D ;D
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)

• **
  • I'm BMS
จะรอดูพี่โก้ 2 pieces นะคะ  8) :o ;D