ผู้เขียน หัวข้อ: อ.อ๊อด RCPT-FORM ใบเสร็จรับเงินครับ รพ.ค่ายสุริยพงษ์  (อ่าน 5608 ครั้ง)

ออฟไลน์ idea04

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลค่ายสุริยพงษ์
ทางโรงพยาบาลได้ขึ้นระบบ hosxp เมื่อ มิถุนายน 52 ที่ผ่านมานี้ โดยทีม BMS ครับ ซื่งในขณะ แผนกชำระเงิน ของ รพ.ยังไม่สมบูรณ์
ขณะนี้ ทางโรงพยาบาลจัดทำแบบฟอร์มใบเสร็จรับเงินใหม่แล้ว จึงอยากจะให้ทาง อ.อ๊อด ช่วยปรับใบเสร็จให้หน่อยครับ.  ขนาดใบเสร็จรับเงิน 6X8 นิ้วครับ

ขอบคุณครับ
รพ.ค่ายสุริยพงษ์ จ.น่าน
SERVER   LINUX   centos
MySQL  5.1.X
DELL Power EDGE
RAM      2 GB
client  windows xp

ขึ้นระบบเมื่อ มิถุนายน 2552 โดยทีมของ BMS

โทร. 0848846330

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: อ.อ๊อด RCPT-FORM ใบเสร็จรับเงินครับ รพ.ค่ายสุริยพงษ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 12:23:08 PM »
0
เอาแบบรูปที่มี รู หนามเตย

ออฟไลน์ idea04

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลค่ายสุริยพงษ์
Re: อ.อ๊อด RCPT-FORM ใบเสร็จรับเงินครับ รพ.ค่ายสุริยพงษ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 12:26:47 PM »
0
ตอนนี้ใบเสร็จที่มีหนามเตยมันยังไม่มาครับ แต่ตัวนี้เป็นขนาดที่วัดจากขอบของหนามเตยแล้วครับ ความกว้างสูงเท่านี้เป๊ะครับ กว้าง 6 นิ้ว สูง 8 นิ้ว ขอบคุณครับตอบไวจัง
รพ.ค่ายสุริยพงษ์ จ.น่าน
SERVER   LINUX   centos
MySQL  5.1.X
DELL Power EDGE
RAM      2 GB
client  windows xp

ขึ้นระบบเมื่อ มิถุนายน 2552 โดยทีมของ BMS

โทร. 0848846330

ออฟไลน์ thannawe

• Hero Member
  • Respect: +8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 19:26:26 PM »
0
ตอนนี้ใบเสร็จที่มีหนามเตยมันยังไม่มาครับ แต่ตัวนี้เป็นขนาดที่วัดจากขอบของหนามเตยแล้วครับ ความกว้างสูงเท่านี้เป๊ะครับ กว้าง 6 นิ้ว สูง 8 นิ้ว ขอบคุณครับตอบไวจัง
อ.อ๊อด เค้า เป็นเสือปืนไวอยู่แล้วครับ  :D ;D ;) :D ;D มีชื่อแกไม่ได้ 5555 ไวมากๆ
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

doramon

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 15:02:14 PM »
0
อ.อ๊อด เค้า เป็นเสือปืนไวอยู่แล้วครับ  :D ;D ;) :D ;D มีชื่อแกไม่ได้ 5555 ไวมากๆ

ไ้ว เป็นเรื่องๆๆ  บ้างเรื่องก็ช้า ครับ

มีรูหนามเตย จะได้กำหนดระยะระหว่างบรรทัด บน กับบรรทัด ต่อไปถูกครับ