ผู้เขียน หัวข้อ: มีเจ้าหน้าที่ลาออกต้องการปิดรหัสการเข้าใช้โปรแกรม hos xp  (อ่าน 1741 ครั้ง)

ออฟไลน์ nittaya

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +1
มีเจ้าหน้าที่ลาออก แต่ยังเห็นมีคนนำรหัสน้องมาใช้อยู่ ถ้าต้องการปิดรหัสการเข้าใช้ต้องทำอย่างไรคะ/ขอบคุณค่ะ
ขึ้นระบบเดือน ธ.ค. 52 โดยทีมงาน BMS
ศูนย์แพทย์ปฐมภูมิและแพทย์แผนไทยประยุกต์ จ.ปทุมธานี
nittaya_kk@windowslive.com

ออฟไลน์ nicespeed

• Full Member
  • Respect: +3
เข้าไปที่ เมนู System Setting >>>> ผู้มีสิทธิใช้งานระบบ  เลือกข้อมูลของคนที่จะปิด เลือกแก้ไขข้อมูล ดังภาพ
โรงพยาบาลร้อยเอ็ด อำเภอเมือง จังหวัดร้อยเอ็ด

ออฟไลน์ nittaya

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณค่ะ
ขึ้นระบบเดือน ธ.ค. 52 โดยทีมงาน BMS
ศูนย์แพทย์ปฐมภูมิและแพทย์แผนไทยประยุกต์ จ.ปทุมธานี
nittaya_kk@windowslive.com

ออฟไลน์ @ชายคนหนึ่ง@

• Full Member
    • โรงพยาบาลบางกล่ำ
ผมทำอีกกลุ่มนึงเลยครับ ลาออก ใครลาออกก็ย้ายมากลุ่มนี้ แล้วเลือกปิดใช้งานอีกทีโดยที่กลุ่มนี้ไม่มีสิทธิ์อะไรเลย
Tammarat Kaden : Bangklam Hospital
นักวิชาการคอมพิวเตอร์

Master Server : CentOS 6.5 64Bit IBM x3250 M4
Memory 20GB  HDD  500GB
MariaDB 10.4.7

Slave Server : CentOS 6.4 64bit Dell Power Edge T110 ll
Intel(R) Xeon(R) CPU E31220 @ 3.10GHz cpu MHz 1600 Memory 4GB HDD  1TB