ผู้เขียน หัวข้อ: หน้า One stop service ตอนเลือกวันที่มารับบริการเพี้ยนครับ :)  (อ่าน 1964 ครั้ง)

ออฟไลน์ boyitron

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
สวัสดีครับทุกท่าน

ไม่ทราบว่าท่านใดเคยเจอปัญหาแบบผมบ้างครับ ในหน้า One stop service ซึ่งเวลาเลือก วัน และ เดือน มันจะสลับกัน ทำให้พี่ที่ทำงาน ปวดหัวกับปัญหานี้มาก โดยปัจจุบันเวอร์ชั่น HOSxP ที่ใช้คือ V.3.58.5.12 

[ Guests cannot view attachments ]

ปล. เป็นเฉพาะเครื่องครับ   OS ที่ใช้บนเครื่องเป็น Windows 7 64 บิต ครับผม
รบกวนทุกท่านด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

:) :) :)

สวัสดีครับ..ผม นายเกรียงศักดิ์ ยอดระบำ (บอย)
นวก.คอมพิวเตอร์ รพช.ร่อนพิบูลย์ จ.นครศรีธรรมราช
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม :)

ออฟไลน์ Sukjai

• Hero Member
  • Facebook : Sukjai Krub
  • Respect: +673
    • Share Tips HOSxP
Re: หน้า One stop service ตอนเลือกวันที่มารับบริการเพี้ยนครับ :)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2015, 14:56:14 PM »
0
ใช้งานได้ ปกติดีครับ
ลองตรวจสอบการตั้งค่า เกี่ยวกับ ภาษา Region and Language ตามภาพ ดูครับ

• Newbie
  • *
Re: หน้า One stop service ตอนเลือกวันที่มารับบริการเพี้ยนครับ :)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2015, 15:26:31 PM »
0
ขอบคุณครับ อ.สุขใจ
ผมลองปรับค่าตามที่ อ.สุขใจ บอกแล้วครับ
แต่ก็ยังไม่ได้เหมือนเดิมครับผม  :'( :'(

สวัสดีครับ..ผม นายเกรียงศักดิ์ ยอดระบำ (บอย)
นวก.คอมพิวเตอร์ รพช.ร่อนพิบูลย์ จ.นครศรีธรรมราช

ออฟไลน์ Sukjai

• Hero Member
  • Facebook : Sukjai Krub
  • Respect: +673
    • Share Tips HOSxP
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2015, 15:36:25 PM »
Add FaceBook และทักมาครับ ขอลองเข้าไปดูหน่อยครับ  ;D

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2015, 10:04:21 AM »
0
Add FaceBook และทักมาครับ ขอลองเข้าไปดูหน่อยครับ  ;D

ครับผม  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Bangkaja Distric Health Center

• Sr. Member
  • Respect: +1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2015, 18:42:07 PM »
0
สรุปสาเหตุว่าไงครับ ตามอยู่
จพ.สาธารณสุขชำนาญงาน
รพ.สต.บางกะจะ อ.เมือง จ.จันทบุรี