ผู้เขียน หัวข้อ: กำหนดการประชุม ใหม่ล่าสุด ด่วน!!! รีบโหลดกันได้เลยยยย  (อ่าน 3998 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฺBMS-Training Team

• Hero Member
  • BMS STAFF
  • Respect: +79
สวัสดีคะ

ทางทีมจัดอบรมขออัพเดทเรื่องกำหนดการประชุมวิชาการปี 53 ใหม่ล่าสุดคะ  สามารถดาวน์โหลดที่ไฟล์ด้านล่างได้เลยนะคะ   อ๊ะ อ๊ะ อ่า อย่าลืม Log In นะคะ ไม่งั้ืนจะมองไม่เห็นไฟล์ที่ให้โหลดนะค้าาา  สำหรับส่วนที่นำมาแสดงให้ดูจะนำมาให้ดูเป็นภาพรวมนะคะ มีด้วยกัน 3 หน้าคะ
โดยท่านก้มดูได้ที่ภาพด้านล่างนะคะ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2010, 17:10:02 PM โดย train »
BMS Training Team
E-mail: bms-training@hotmail.com 
Facebook : BMS Training Team
บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด สำนักงานใหญ่
เลขที่ 2  ชั้นที่ 2 ซ.สุขสวัสดิ์ 33 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวง/เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพฯ 10140

ออฟไลน์ poramat

• Hero Member
  • Respect: +36
ตัดสินใจไม่ถูกเลยครับจะเข้าห้องไหนดีเนื้อหาดีๆทั้งนั้นเลยครับ   :D :D :D
ปรเมษฐ  แควภูเขียว poramat.pik@gmail.com
รพ.เกษตรสมบูรณ์ จ.ชัยภูมิ (รพช. 60 เตียง)
www.kaset-hospital.org
Implement 10 มี.ค.53 by BMS
HOSxP 3.55.12.25f + DataCenter + LIS
CentOS 5.5 _64
MySQL 5.1.54 percona+ExtraDB
HOSxP PCU รพสต. 16 แห่ง
ชื่นชม อบอุ่น มั่นใจ ในชุมชน HOSxP ครับ

ออฟไลน์ decha

• Sr. Member
  • HOSxPMAN
  • Respect: +12
    • -
ตัดสินใจไม่ถูกเลยครับจะเข้าห้องไหนดีเนื้อหาดีๆทั้งนั้นเลยครับ   :D :D :D

นั่นนะสิ.. ;D ;D
เดชา สายบุญตั้ง
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย