ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามการดึงข้อมูลจากการคัดกรอง DM HT ทีครับ  (อ่าน 2920 ครั้ง)

ออฟไลน์ opingpong

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
คือไม่ทราบว่า พอจะมี คำสั่ง sql  ที่เราจะใช้ดึงข้อมูลการคัดกรองออกมาไหมครับ

ที่อยากได้เพราะ  ผมอยากได้ ข้อมูลตัวเลขขอที่คีย์ลงไปออกมาเป็นตัวเลขหน่ะครับ

เพราะ อย่าง รอบเอว โปรแกรมมันสรุปให้เลย ว่าเสี่ยงหรือปกติ   แต่ผมอยากได้ตัวเลขไปทำงานออกกำลังกายน่ะครับ

ออฟไลน์ prasit

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ขอสอบถามการดึงข้อมูลจากการคัดกรอง DM HT ทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 20:27:19 PM »
0
ลองเอาไปใช้ดูครับ   ถ้าผิดพลาดขออภัยด้วยนะครับ