ผู้เขียน หัวข้อ: เอามาฝากครับ Winguard Premium Edition ไว้ Lock เครื่องครับ  (อ่าน 4533 ครั้ง)

ออฟไลน์ James011

• Hero Member
  • Respect: +16
 ;D ;D เอามาฝากครับ Winguard Premium Edition ไว้ Lock เครื่องนะครับ
1. Lock Install ต้องติดตั้งโปรแกรมเองโดย User
2. Lock Drive,Folder
3. Lock Registry,Run และอื่น
4. Lock Uninstall 

ออฟไลน์ atom

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: เอามาฝากครับ Winguard Premium Edition ไว้ Lock เครื่องครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2009, 23:35:53 PM »
0
 ;D ;D ขอบคุณมากๆครับ เหมาะสำหรับ admin จิงๆ

ออฟไลน์ skypec

• Hero Member
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลรือเสาะ
Re: เอามาฝากครับ Winguard Premium Edition ไว้ Lock เครื่องครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 22:25:48 PM »
0
ขอบคุณครับ

มีมาฝากด้วยครับ
โรงพยาบาลรือเสาะ ( www.rusohospital.com )
Version HOSxP 3.53.7.28
Machine Server
Master : IBM
Slave   : HP