ผู้เขียน หัวข้อ: เขียนโน๊ตไม่โชว์ ไม่ทราบว่าที่อื่นเป็นหรือป่าวครับ  (อ่าน 2990 ครั้ง)

ออฟไลน์ mixer_79

• Hero Member
  • กำลังใจในการทำงาน
  • Respect: +1
สอบถามหน่อยครับ ผมปรับ V3.54.12.20 แล้ว แพทย์โทรมาบอกว่า ใช้ เขียนโน๊ตแล้ว หลังจากบันทึก และเข้าผู้ป่วยใหม่ ปรากฎว่า เขียนโน๊ตไม่โชว์ ไม่ทราบว่าที่อื่นเป็นหรือป่าวครับ
นายทองคูณ พรมผักแว่น 0819550235
โรงพยาบาลสีคิ้ว อ.สีคิ้ว จ.นครราชสีมา 30140  
รพ.ขนาด 90 เตียง   thongkoon13@gmail.com
เริ่มใช้โปรแกรม 05 มีนาคม 2553
HOSxP V.3.56.2.15

ออฟไลน์ realaerm

• Full Member
  • Aerm
สอบถามหน่อยครับ ผมปรับ V3.54.12.20 แล้ว แพทย์โทรมาบอกว่า ใช้ เขียนโน๊ตแล้ว หลังจากบันทึก และเข้าผู้ป่วยใหม่ ปรากฎว่า เขียนโน๊ตไม่โชว์ ไม่ทราบว่าที่อื่นเป็นหรือป่าวครับ

v3.54.12.20 โชว์ pop up note ได้อยู่นะครับ ไม่ทราบว่าที่ไม่แสดงนี่หน้าจอไหนครับ
---------------------------------------------------------
Mr. Sitichart  Wongyuttanapong
Inventory  Team
---------------------------------------------------------
Bangkok  Medical  Software  Co,.Ltd

ออฟไลน์ Bond_007

• เมื่อก่อนเคยรักมากเท่าไหร่มันยังคงรักมากเท่านั้น
  • Respect: +2
ไม่ได้กดป่มเลือกแผนกที่ต้องการแสดงหรือเปล่าครับ
โรงพยาบาลศิริเวชลำพูน
Hosxp version 3.53.7.16
ขอขบคุณ อาจารย์ชัยพร,อ.อ็อด,อ.เกื้อ,พี่เอก,พี่กิติศักดิ์,พี่เข้ม,พี่ไสว,พี่ terminator 2010,พี่pikepid,พี่udomchock ,พี่ขวด,พี่เจมส์,ป๋าJdadmin,พี่กานดา admin ทุกๆท่าน และนางฟ้า BMS

ทำเพื่อใครสักคนฉันได้ทำเพื่อความรัก
ร้องให้สักคนฉันก็ร้องจากหัวใจ
รักที่มันต้องจบมันก็ยังงดงาม ฉันยังจำไว้

Nologo How to be hosxp star

ออฟไลน์ mixer_79

• กำลังใจในการทำงาน

v3.54.12.20 โชว์ pop up note ได้อยู่นะครับ ไม่ทราบว่าที่ไม่แสดงนี่หน้าจอไหนครับ

หน้าจอแพทย์ ,ลงผลการวินิจฉัย
**
ไม่ได้กดป่มเลือกแผนกที่ต้องการแสดงหรือเปล่าครับ
ให้แสดงทุกจุดอยู่นะครับ
นายทองคูณ พรมผักแว่น 0819550235
โรงพยาบาลสีคิ้ว อ.สีคิ้ว จ.นครราชสีมา 30140  
รพ.ขนาด 90 เตียง   thongkoon13@gmail.com
เริ่มใช้โปรแกรม 05 มีนาคม 2553
HOSxP V.3.56.2.15