ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบการใช้งานระบบการสั่งยาผู้ป่วยครับ  (อ่าน 2481 ครั้ง)

ออฟไลน์ virkon2001

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
อยากทราบการใช้งานระบบการสั่งยาผู้ป่วยครับมี vdo tranning ให้download ไหมครับ อยากทราบการใช้งานแบบละเอียดหน่อยครับดูในคู่มือระบบที่มากับตัวโปรมแกรมแล้วไม่มีรายละเอียดการใช้มากนัก อยากทราบมากๆๆครับ ช่วยหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ virkon2001

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: อยากทราบการใช้งานระบบการสั่งยาผู้ป่วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2007, 23:00:41 PM »
0
หรือถ้าใครมี VDO Tranning การใช้ช่วย ให้ทีได้ไหมครับ ส่งเก็บเงินปลายทางก็ได้นะครับ ต้องการด่วนมากๆครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
 ส่ง นายจตุรงค์  เปลี่ยนสายทอง
รพ.สมเด็จพระยุพราช จอมบึง
ต.จอมบึง  อ. จอมบึง
จ.ราชบุรี 70150

ออฟไลน์ naj

• Hero Member
  • Respect: +8
    • http://www.luangphopern-hospital.com
Re: อยากทราบการใช้งานระบบการสั่งยาผู้ป่วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2007, 06:06:40 AM »
0
ผมว่าลองสอบถามจาก รพ ใกล้เคียงที่ใช้ HOSXP น่าจะง่ายกว่านะครับ ทราบมาว่า ราชบุรีมีหลาย รพ ทีใช้อยู่เช่น รพ ปากท่อ วัดเพลง โพธาราม ศูนย์อนามัยแม่และเด็ก เขต 4 เป็นต้นครับ
Yindee And Tan